๑۩۞۩๑DongLun's Family๑۩۞۩๑
♥️Khách viếng thăm hãy Đăng Ký để tham gia DLF.
♥️Nếu Khách viếng thăm đã là Thành Viên, hãy Đăng Nhập để có thể gửi bài viết.
♥️Khách viếng thăm hãy Đăng Ký để tham gia DLF.
♥️Nếu Khách viếng thăm đã là Thành Viên, hãy Đăng Nhập để có thể gửi bài viết.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

DLF đã close, mong các bạn thông cảm ^^

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
●±‡±● BÀI GỞI SAU CÙNG ●±‡±●
Bài gửiNgười gửiThời gian
FIFA game baseball goal layout Thu Apr 03, 2014 3:31 pm
C clamp is the common Clamps tools Thu Apr 03, 2014 3:22 pm
Clamps are used in many applications Thu Apr 03, 2014 3:19 pm
Some tips for playing the overall game Thu Apr 03, 2014 3:07 pm
How to improve golf game skill- www.wholesalegolf18.com Thu Apr 03, 2014 3:00 pm
Get golf club insurance- www.bestpricegolfproshop.com Thu Apr 03, 2014 2:50 pm
The fabrics of the jerseys- www.cheapjames.com Thu Apr 03, 2014 2:41 pm
Rules box News ( có tính bắt buộc) Fri Feb 07, 2014 3:26 pm
Electrical restore tools utilized by an electrical contractor Fri Feb 07, 2014 3:14 pm
Associated With Plus Louis Vuitton Stylish Bags Wed Dec 11, 2013 4:29 pm

Mái ấm của Bu Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Tác giả

Sunny béo

Sunny béo
bộ tộc Mê Zai No.1
bộ tộc Mê Zai No.1
Nữ Taurus Pig
»Age : 28| Registration date : 03/01/2009| Tổng số bài gửi : 92| Đến từ : [nƠi trÁi tYm DL ngỰ trỴ]| Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 3 EmptySat Jan 10, 2009 7:56 pm
@sweden: chào làm wen nhá, em là rùa, 13 í quên sang năm mới 14 òi hii
@all: cả nhà đâu hết trơn rồi, sao không thấy ai hết zậy, vắng quá, không ai zô spam zới rùa hết, buồn quá đi à, Yoyo18 hic bộ hông thương rùa sao, đi đâu hết trơn ròi

love_Ahbu

love_Ahbu
Trial Moderators
Trial Moderators
Nữ Leo Dog
»Age : 29| Registration date : 03/01/2009| Tổng số bài gửi : 28| Đến từ : | Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 3 EmptySat Jan 10, 2009 8:56 pm
@all:chào cả nhà
@tyna:ss đừng cho e lên thớt tội e lém ,e còn nhỏ lém Yoyo44
e lun nhớ đến ss mừ Yoyo5
@sweden:chào bạn ,kêu mình là yuki đi ha
@ruacon135:hellu cho mình mầm wen nha

Sunny béo

Sunny béo
bộ tộc Mê Zai No.1
bộ tộc Mê Zai No.1
Nữ Taurus Pig
»Age : 28| Registration date : 03/01/2009| Tổng số bài gửi : 92| Đến từ : [nƠi trÁi tYm DL ngỰ trỴ]| Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 3 EmptySat Jan 10, 2009 9:05 pm
love_Ahbu: hiiii, gọi bạn là yuki nhá<như giới thiệu> cứ gọi là rùa là rùa đi, kéo theo một đám từ sau chi cho mệt, hì, đang chán, buồn lắm, không có gì làm hết trơn, hì hì, rùa năm nay 14 tủi lớp 8, yuki thì sao nhở???

Cloudie Wang

Cloudie Wang
Administrators
Administrators
Nữ Cancer Rooster
»Age : 30| Registration date : 27/12/2008| Tổng số bài gửi : 61| Đến từ : nha` DL| Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 3 EmptySat Jan 10, 2009 9:24 pm
Lâu quá hem vào nhà........nhà mình vẫn tăng page đều đều kakakakak
có còn ai nhớ đến e nhỏ nì hem nhỉ
há há chắc wen^ mất tiu ùi
có nhìu người e nó chưa wen..........cho e nó mần wen vs
Từ sáng h ngắm nghía cái body của DD ta nói chuẩn ko cần chỉnh nuôn

love_Ahbu

love_Ahbu
Trial Moderators
Trial Moderators
Nữ Leo Dog
»Age : 29| Registration date : 03/01/2009| Tổng số bài gửi : 28| Đến từ : | Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 3 EmptySat Jan 10, 2009 9:27 pm
@rùa:bạn cứ gọi mình là yuki đi zậy cho nó tự nhiên ,năm nay mình học lớp 9 rùi gần 15 rùi (sắp già rùi )yuki dạo này cũng bùn lém ,mai đi họp PH rùi zề là bị wánh chít Yoyo18

yu

yu
Tham quan DLF
Tham quan DLF
»Age : | Registration date : 03/01/2009| Tổng số bài gửi : 19| Đến từ : | Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 3 EmptySun Jan 11, 2009 1:21 pm
Yoyo12 kaka,chào cả nhà,hum ni bay zô chơi....
YU mần wen mọi ng` nha...thấy chỗ này toàn ng` nhà ko àh...

Sunny béo

Sunny béo
bộ tộc Mê Zai No.1
bộ tộc Mê Zai No.1
Nữ Taurus Pig

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 3 EmptySat Jan 24, 2009 12:52 pm
ủa sao dạo này cả nhà ta ko thý ai hết trơn vậy nà, vắng quá trời
hôm nay vô quậy chút mới đc

yu

yu
Tham quan DLF
Tham quan DLF
»Age : | Registration date : 03/01/2009| Tổng số bài gửi : 19| Đến từ : | Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 3 EmptyMon Jan 26, 2009 9:35 am
chài ai..........
có ai ra chơi ih...
sao 4rum mình vắng thế...
Yu nghĩ cần phải wảg cáo cho 4rum mình đi...
chứ ko ai bik thì sao dc?
hihi...đi tuyên truyền cho nhà DL đi nào...

Annie Yan

Annie Yan
ღ♥ღ...DL's baby...ღ♥ღ
ღ♥ღ...DL's baby...ღ♥ღ
Nữ Pisces Buffalo
»Age : 27| Registration date : 27/12/2008| Tổng số bài gửi : 154| Đến từ : CGWonderland| Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 3 EmptyTue Jan 27, 2009 2:47 pm
Bay vèo wa nhàz mìh chưi Yoyo4 nhớ cả nhàz wó...Yoyo35
# ss Yu : dzạ , em cũng định cho 4rum ổn địh ùi wảg cáo ss , chứ bi h em thý thíu nhìu thứ wó.... onion1
https://dlfvn.forumvi.com

yu

yu
Tham quan DLF
Tham quan DLF

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 3 EmptyWed Jan 28, 2009 2:25 pm
@ Annie Yan:
ai mà kiu Yu là ss thế?
Yu nhớ mình chưa già mà?

Annie Yan

Annie Yan
ღ♥ღ...DL's baby...ღ♥ღ
ღ♥ღ...DL's baby...ღ♥ღ
Nữ Pisces Buffalo
»Age : 27| Registration date : 27/12/2008| Tổng số bài gửi : 154| Đến từ : CGWonderland| Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 3 EmptySat Jan 31, 2009 2:10 pm
# ss Yu : em sn 97 màh ss , năm nei mứi 12t thui Yoyo18
Em cảm ơn ss rất nhìu vì đã lun ủng hộ DLF trog thời jan wa Yoyo9
Mog ss có thể đăng ký làm Mod để tham ja wản lý - điều hàh - đóng góp hơn nữa cho 4rum Yoyo29

yu

yu
Tham quan DLF
Tham quan DLF

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 3 EmptySat Jan 31, 2009 2:53 pm
@ Annie: hoho
ùa,thế thì chào em nhớ..........
làm tưởng mình già
làm mod thì ss ko dám
lên thất thường lắm em ui.........

Sunny béo

Sunny béo
bộ tộc Mê Zai No.1
bộ tộc Mê Zai No.1
Nữ Taurus Pig

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 3 EmptySat Jan 31, 2009 4:32 pm
chào mọi người, hôm nay mọi người có lộc ăn ấy, rùa bíu mọi ngừi mấy cây kem, bíu bên frhvn ròi, wa đây bíu típ
Mái ấm của Bu - Page 3 Kem

Mái ấm của Bu - Page 3 E2401b358e02dd9be81b51f333afc904kem-9.4.08(NT)

cùng thưởng thức nào mọi ngừi ơi

Mái ấm của Bu - Page 3 Kem6kd6

Celly_DL

Celly_DL
Moderators
Moderators
Nữ Sagittarius Dog
»Age : 29| Registration date : 31/01/2009| Tổng số bài gửi : 78| Đến từ : | Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 3 EmptySun Feb 01, 2009 10:05 am
Hey!! chÀu mọi ngỪi.em mới tham gia 4room ^^
Mọi người ch0 em làm wen với nhà.năm ny em 15t ùi^^ Yoyo3 Yoyo23

mimi_mewmew

mimi_mewmew
Moderators
Moderators
»Age : | Registration date : 15/01/2009| Tổng số bài gửi : 117| Đến từ : nha` pp mm| Job/hobbies : | Humor : pe' kưng kua. DL|

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 3 EmptyThu Feb 05, 2009 2:57 pm
@ rùa: trùi ui, Mi mới bày tiệc bên nhà DL, wa đêy gặp rùa cho ăn nữa, hizz toàn món Mi thik hok
chả trách Mi leo lên cái cân mừh nó way mãi hok chịu ngừng
@ cel: cel = tuổi mi đó, lèm wen nha

Bài viết không có dấu, cảnh cáo lần 1, đã edit giùm bạn
Thân,
Albu.

love_Ahbu

love_Ahbu
Trial Moderators
Trial Moderators
Nữ Leo Dog

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 3 EmptySat Feb 07, 2009 4:33 pm
@all:chào cả nhà
@Celly_DL:hellu cho mình mầm wen nhé Yoyo3 năm nay mình cũng 15t
@mimi_mewmew:chào mình mầm wen nha Yoyo3
@ruacon135:trùi ui kem ngon wa àh

Rea Yan

Rea Yan
ღ♥ღ...Tôi là một con virus bé bự...ღ♥ღ
ღ♥ღ...Tôi là một con virus bé bự...ღ♥ღ
Nữ Sagittarius Rooster
»Age : 30| Registration date : 08/02/2009| Tổng số bài gửi : 76| Đến từ : ngo^i nha` hanh. phuc' cua? DongLun| Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 3 EmptySun Feb 08, 2009 3:45 pm
Em xin chào cả nahf.
Trời,thật là hổ thẹn,mang tiếng fan DL mà bây h mới biết đến 4rum mình Yoyo56
Cả nhà cho em nó mần quen,cứ gọi em theo tên trên nick.

@ HM :nè nè,chồng vào đây,vẫn giận vợ cái vụ ko nói cho ch` biết đấy nhá.
@ Tyan già :tôi giận cả paf nữa,con em iu quí này mà cũng ko nói cho biét.
đoán xem em là ai ???

Annie Yan

Annie Yan
ღ♥ღ...DL's baby...ღ♥ღ
ღ♥ღ...DL's baby...ღ♥ღ
Nữ Pisces Buffalo

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 3 EmptySun Feb 08, 2009 4:03 pm
Chào cả nhàz......:x...lâu ùi em chưa vèo chưi =))

# ss Rea : chào mừg ss đến vs DLF :x

mimi_mewmew

mimi_mewmew
Moderators
Moderators
»Age : | Registration date : 15/01/2009| Tổng số bài gửi : 117| Đến từ : nha` pp mm| Job/hobbies : | Humor : pe' kưng kua. DL|

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 3 EmptyMon Feb 09, 2009 2:37 pm
@Rea: muộn còn hơn ko ha Rea, miễn có tình iu với DL thì hok có gì hổ thẹn hit áh
@Annie: hũm giờ cứ tưởng Annie lớn hơn mi hok ah`, ai dzè thua mi tới 3t lận
mọi ng` ui, có ai lèm ơn giới thiệu gia phả nhà mình cho mi bik đc hok??? Ai cug~ thân thiết we' muh mi hok hĩu sao ra sao !!! (lại đi nh` chiện ui`)

Annie Yan

Annie Yan
ღ♥ღ...DL's baby...ღ♥ღ
ღ♥ღ...DL's baby...ღ♥ღ
Nữ Pisces Buffalo

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 3 EmptyMon Feb 09, 2009 6:54 pm
# ss Mi : em là mems nhỏ nhứk 4rum màh ss [ lùm em út đc kưg Yoyo35 ]
Ja fả nhàz mìh loạn lúm ss ưi Yoyo19 ss lùm wen vs mọi ng` ih , em mog tất cả mems DLF sẽ iêu shươg nhau như ng` 1 nhàz.....[ màh bi h 4rum mìh đúng là 1 đại ja đìh thật sự rùi óh ss Yoyo29 ]

Sunny béo

Sunny béo
bộ tộc Mê Zai No.1
bộ tộc Mê Zai No.1
Nữ Taurus Pig

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 3 EmptyWed Feb 11, 2009 5:39 pm
@all : sao đây, pơ rùa hết hã Yoyo31
hừm, giân hêt' lun á nha, tâm trang ko đc tốt ấy Yoyo28

mimi_mewmew

mimi_mewmew
Moderators
Moderators

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 3 EmptyThu Feb 12, 2009 1:23 pm
đứng kế rùa nguy hiểm wo'''''''''''', tránh xa ............tránh xa...............
@ Annie: thía hửh, hèn chi ss hok hỉu la` phải,
đầu óc ss đơn giản lem' ( chỉ hơi đen xí hoy) ^.<

Bài viết không dấu, cảnh cáo lần 2, đã edit dzùm bạn
Thân,
Albu.

Albu Yan

Albu Yan
bộ tộc Mê Zai No.2
bộ tộc Mê Zai No.2
Nữ Virgo Pig
»Age : 28| Registration date : 07/02/2009| Tổng số bài gửi : 143| Đến từ : nhà DL, phòg DL, cạnh nhà CC, kế nhà HE| Job/hobbies : kon kưg của 2 pp DL, vợ anh Joong :))| Humor : điên loạn:))|

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 3 EmptyThu Feb 12, 2009 6:43 pm
@ ss Rea: hề lố hô ss iu của em......em vào trc' ss mà có wen ai đâu nè, ss vào sau mà wen đc bộn ng` đó thôu:((
@ Annie: hi em iu qí
@all: mọi ng` cho em mần qen vs nha nha nha:x, nick em nè: nhoksieuquay2007

Celly_DL

Celly_DL
Moderators
Moderators
Nữ Sagittarius Dog
»Age : 29| Registration date : 31/01/2009| Tổng số bài gửi : 78| Đến từ : | Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 3 EmptySun Feb 15, 2009 6:44 pm
***Bay cái vèO*** Yoyo8

helu!!!! lâu lâu òy mới vào đây( hơi điêu 1 tý,thật ra h0k lâu lắm:P)
Vào cm nhá!!! Chúc mọi người 1 ngày vui vẻ nhá,spam nhá,

Xong!****Bay ra*** Yoyo43

mimi_mewmew

mimi_mewmew
Moderators
Moderators

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 3 EmptySun Feb 15, 2009 7:34 pm
ui, nhà ta sẽ như thìa nào sau khi Bu đi "chống lầy" đêy???????
hy vọng sẽ dzẫn đông kon cháu ghé thăm, tránh trường hợp bụi bặm hay vài em tí vô gia cư mò vào( tưởg tượg kinh khủng qá)
mm dzìa dzới pp nhưg nhớ way lại thăm nhà nhá, đừng põ hoang, phí lắm, giá bất động sản biến động đóa !!!!!!)

Sponsored content

» | | | | | |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 3 Empty
Mái ấm của Bu Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 3 trong tổng số 5 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next