๑۩۞۩๑DongLun's Family๑۩۞۩๑
♥️Khách viếng thăm hãy Đăng Ký để tham gia DLF.
♥️Nếu Khách viếng thăm đã là Thành Viên, hãy Đăng Nhập để có thể gửi bài viết.
♥️Khách viếng thăm hãy Đăng Ký để tham gia DLF.
♥️Nếu Khách viếng thăm đã là Thành Viên, hãy Đăng Nhập để có thể gửi bài viết.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

DLF đã close, mong các bạn thông cảm ^^

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
●±‡±● BÀI GỞI SAU CÙNG ●±‡±●
Bài gửiNgười gửiThời gian
FIFA game baseball goal layout Thu Apr 03, 2014 3:31 pm
C clamp is the common Clamps tools Thu Apr 03, 2014 3:22 pm
Clamps are used in many applications Thu Apr 03, 2014 3:19 pm
Some tips for playing the overall game Thu Apr 03, 2014 3:07 pm
How to improve golf game skill- www.wholesalegolf18.com Thu Apr 03, 2014 3:00 pm
Get golf club insurance- www.bestpricegolfproshop.com Thu Apr 03, 2014 2:50 pm
The fabrics of the jerseys- www.cheapjames.com Thu Apr 03, 2014 2:41 pm
Rules box News ( có tính bắt buộc) Fri Feb 07, 2014 3:26 pm
Electrical restore tools utilized by an electrical contractor Fri Feb 07, 2014 3:14 pm
Associated With Plus Louis Vuitton Stylish Bags Wed Dec 11, 2013 4:29 pm

Mái ấm của Bu Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Tác giả

Rea Yan

Rea Yan
ღ♥ღ...Tôi là một con virus bé bự...ღ♥ღ
ღ♥ღ...Tôi là một con virus bé bự...ღ♥ღ
Nữ Sagittarius Rooster
»Age : 30| Registration date : 08/02/2009| Tổng số bài gửi : 76| Đến từ : ngo^i nha` hanh. phuc' cua? DongLun| Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 4 EmptyWed Feb 18, 2009 4:50 pm
hơ..đúng đấy.
Tại cái đàu óc của mình nó đen tối quá.
Mới chân ướt chân ráo vào 4rum,đã phun ra cả đống vi rút đàu đọc các em nhỏ.
Thế nên mới quen đc nhiều ng.,hehe

Helu cả nhà,có ai biết em ko? * giả nai*

thôi lại vọt ra .

Kí tên : Rae đen tối.

Sunny béo

Sunny béo
bộ tộc Mê Zai No.1
bộ tộc Mê Zai No.1
Nữ Taurus Pig
»Age : 28| Registration date : 03/01/2009| Tổng số bài gửi : 92| Đến từ : [nƠi trÁi tYm DL ngỰ trỴ]| Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 4 EmptyWed Feb 18, 2009 5:15 pm
@all: hôm nay trốn trại vào thăm sức khỏe mọi ngừi đây, có ai còn nhớ em ko, hay quên hết trơn rồi, dạo này forum nhìu mem nhở, ai chưa wen em thì cho em làm wen nha

xiao_ling

xiao_ling
Tham quan DLF
Tham quan DLF
Nữ Taurus Dog
»Age : 29| Registration date : 14/02/2009| Tổng số bài gửi : 34| Đến từ : khu ổ chuột của Mr.Choi & Mr.Bu| Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 4 EmptyWed Feb 18, 2009 7:53 pm
lâu lắm rồi mới vào 888 với mọi người
chắc ít người biết bé Xiao này nhỉ
ai chưa quen thì làm quen luôn nhé

mimi_mewmew

mimi_mewmew
Moderators
Moderators
»Age : | Registration date : 15/01/2009| Tổng số bài gửi : 117| Đến từ : nha` pp mm| Job/hobbies : | Humor : pe' kưng kua. DL|

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 4 EmptyThu Feb 19, 2009 2:13 pm
oh, hey xiao, Mi lùm wen nhá, dzạo nì nhà mm pị pỏ pê, pùn ghia Yoyo5
cóa chi Xiao cứ add nik Mi nhá, nhớ pm để Mi bik nha

xiao_ling

xiao_ling
Tham quan DLF
Tham quan DLF
Nữ Taurus Dog
»Age : 29| Registration date : 14/02/2009| Tổng số bài gửi : 34| Đến từ : khu ổ chuột của Mr.Choi & Mr.Bu| Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 4 EmptyFri Feb 20, 2009 5:25 pm
mimi_mewmew đã viết:
oh, hey xiao, Mi lum` wen nha', dzạo ni` nha` mm pị pỏ pê, pùn ghia Yoyo5
coa' chi Xiao cứ add nik Mi nha', nhớ pm để Mi bik nha

Mi bao tuổi
add nick Xiao đi
love_me_or_hate_me_94

nhớ nói rõ là ai hén

Albu Yan

Albu Yan
bộ tộc Mê Zai No.2
bộ tộc Mê Zai No.2
Nữ Virgo Pig
»Age : 28| Registration date : 07/02/2009| Tổng số bài gửi : 143| Đến từ : nhà DL, phòg DL, cạnh nhà CC, kế nhà HE| Job/hobbies : kon kưg của 2 pp DL, vợ anh Joong :))| Humor : điên loạn:))|

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 4 EmptyFri Feb 20, 2009 6:13 pm
hix, seo cái nhà Bu nhà mình vắg thế, mọi ng` đâu hết oài, vào đêy tám đi

ta nói, mấy cái pic của Bu ở mêý buỗi tuyên truyền nó đẹp phết, đúg là Bu nhà mình, thế nào cũg đẹp hết, koi mêý cái pic đó cái bấn qá trời lun Yoyo1

♥️Albu - dòg dõi nhà DL♥️

Sunny béo

Sunny béo
bộ tộc Mê Zai No.1
bộ tộc Mê Zai No.1
Nữ Taurus Pig
»Age : 28| Registration date : 03/01/2009| Tổng số bài gửi : 92| Đến từ : [nƠi trÁi tYm DL ngỰ trỴ]| Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 4 EmptySat Feb 21, 2009 10:13 am
@Xiao : bạn Xiao bao nhiu tủi vậy, bạn Xiao cùng "tông" với rùa ấy, yêu anh TOP, có gì rùa add nick Xiao nha??
@all: chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ nha nha
Yoyo9

love_Ahbu

love_Ahbu
Trial Moderators
Trial Moderators
Nữ Leo Dog
»Age : 29| Registration date : 03/01/2009| Tổng số bài gửi : 28| Đến từ : | Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 4 EmptySat Feb 21, 2009 5:12 pm
@all:chào cả nhà sao nhà ta dạo này vắng thế
@
xiao_ling:cho mình mầm wen nha
Yoyo3 bạn mấy tuổi zậy cho mình nick đc hem

Annie Yan

Annie Yan
ღ♥ღ...DL's baby...ღ♥ღ
ღ♥ღ...DL's baby...ღ♥ღ
Nữ Pisces Buffalo
»Age : 27| Registration date : 27/12/2008| Tổng số bài gửi : 154| Đến từ : CGWonderland| Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 4 EmptySat Feb 21, 2009 6:04 pm
2 cả nhàz.....

Em vèo blingee fá tém hìh kủa 2 pp....

Post lin đêy....mọi ng` đừng cho em en dép tụi nghịp..... Yoyo35

Mái ấm của Bu - Page 4 393135701_1270167
https://dlfvn.forumvi.com

xiao_ling

xiao_ling
Tham quan DLF
Tham quan DLF
Nữ Taurus Dog

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 4 EmptySat Feb 21, 2009 7:00 pm
Trích dẫn :
@Xiao : bạn Xiao bao nhiu tủi vậy, bạn Xiao cùng "tông" với rùa ấy, yêu anh TOP, có gì rùa add nick Xiao nha??
bé Rùa ;))
yêu TOP, khâm phục Yong :x
em yêu chàng lâu chưa ;;)

Trích dẫn :
@xiao_ling:cho mình mầm wen nha Yoyo3 bạn mấy tuổi zậy cho mình nick đc hem
ờ hớ, Xiao 14t
sắp 15 rồi nhá
=> đòi quà :">

Sunny béo

Sunny béo
bộ tộc Mê Zai No.1
bộ tộc Mê Zai No.1
Nữ Taurus Pig

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 4 EmptySat Feb 21, 2009 8:10 pm
@Xiao : em yêu mấy anh khoảng mấy tháng ròi ss ơi, tại gì nghe bài Haru ấy mà... cái máu mê zai của em nó tăng thêm một bậc
@Miu : giờ... giờ ss mà lên thớt em cũng ko tha nữa hay sao???
Yoyo16

Annie Yan

Annie Yan
ღ♥ღ...DL's baby...ღ♥ღ
ღ♥ღ...DL's baby...ღ♥ღ
Nữ Pisces Buffalo
»Age : 27| Registration date : 27/12/2008| Tổng số bài gửi : 154| Đến từ : CGWonderland| Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 4 EmptySat Feb 21, 2009 8:32 pm
# ss Rùa : ơh....sao fải tha ạk....6 part x 10....em mãi mãi hem wên....ss iêu , sau khi đẩy đc Tin ka lin ràu sẽ tứi ss..... Yoyo11

chitkute
Tham quan DLF
Tham quan DLF
»Age : | Registration date : 13/02/2009| Tổng số bài gửi : 1| Đến từ : | Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 4 EmptySun Feb 22, 2009 3:19 pm
Chào cả nhà Ahbu
cho em mần wen với mọi người nhoá
em cũng thik DongLun nhém đặc biệt là ank Bu nhà mìk ý

Albu Yan

Albu Yan
bộ tộc Mê Zai No.2
bộ tộc Mê Zai No.2
Nữ Virgo Pig
»Age : 28| Registration date : 07/02/2009| Tổng số bài gửi : 143| Đến từ : nhà DL, phòg DL, cạnh nhà CC, kế nhà HE| Job/hobbies : kon kưg của 2 pp DL, vợ anh Joong :))| Humor : điên loạn:))|

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 4 EmptySun Feb 22, 2009 8:50 pm
@ Chit: hé lu Chit

@ all: lực lượg nhà Bu mình đâu hết r` ạ? k ai vào t8m nữa hở? bùn dzợ

ta nói, cái pic hum Valentine của Fah vs fan á, anh Bu kut3 dễ sợ, nhìn mà bấn qá

♥️Albu@dlf.ace.st♥️

Annie Yan

Annie Yan
ღ♥ღ...DL's baby...ღ♥ღ
ღ♥ღ...DL's baby...ღ♥ღ
Nữ Pisces Buffalo

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 4 EmptySun Feb 22, 2009 8:59 pm
Pay wa chào cả nhàz.....Yoyo2

" Chuk mọi ng` túi nei mơ thý DL " yoyo90

Xog ràu , em nóa pay típ đêy =))

[ Sr Spam ]

Ký tên
Annie ngốx - Miu đinz - pé út nhàz DL

Sunny béo

Sunny béo
bộ tộc Mê Zai No.1
bộ tộc Mê Zai No.1
Nữ Taurus Pig

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 4 EmptyTue Feb 24, 2009 4:44 pm
@Miu : chậc chậ dù chạy đi đâu cũng ko thoát khỏi tay em, pó ta, cứ mặc cho số phận vậy Yoyo66
@all : chúc cả nhà Bu vui vẻ nhá, từ đây đến cúi tuần sẽ ko onl, nhắn trước tại vì... có...chuyện.....bị...bị......pp và mm......--->die

xiao_ling

xiao_ling
Tham quan DLF
Tham quan DLF
Nữ Taurus Dog

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 4 EmptyWed Feb 25, 2009 6:20 pm
Trích dẫn :
@Xiao : em yêu mấy anh khoảng mấy tháng ròi ss ơi, tại gì nghe bài Haru ấy mà... cái máu mê zai của em nó tăng thêm một bậc
ờ hớ thế hở
lúc đầu ss chửi mí oppa như ... dog :">

ố hình như mình bị ăn bánh BƠ =))

Albu Yan

Albu Yan
bộ tộc Mê Zai No.2
bộ tộc Mê Zai No.2
Nữ Virgo Pig

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 4 EmptyWed Feb 25, 2009 6:58 pm

@ss Xiao: đâu ai dzám bơ ss đâu ạ
@all: mọi ng` ơi, tập trug tinh thần vào nhà Bu đi ạ, dzồn hết vào Bu nào, hình như nhà mình lạc đề oài Yoyo8

tềnh hềnh là em nó vừa mới chộp đc mêý tấm của Bu anh trog single Only you Yoyo1 mừg chết đi đc lun, nhìn anh kut3 qá, iu chết mất

♥️Albu@dlfvn.forumvi.com♥️

xiao_ling

xiao_ling
Tham quan DLF
Tham quan DLF
Nữ Taurus Dog

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 4 EmptyFri Feb 27, 2009 1:03 am
Trích dẫn :
hjx, em nói thế ss buồn >"<
cứ như là mình hách dịch lắm í >"<

dạo này buồn >"<

Albu Yan

Albu Yan
bộ tộc Mê Zai No.2
bộ tộc Mê Zai No.2
Nữ Virgo Pig

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 4 EmptySun Mar 01, 2009 6:20 pm
xiao_ling đã viết:
Trích dẫn :
hjx, em nói thế ss buồn >"<
cứ như là mình hách dịch lắm í >"<

dạo này buồn >"<

em nó k có í đó mà ss

có ai koi cái hình concert HK chưa ạ? nhắc đến bấn ghê nơi:))

xiao_ling

xiao_ling
Tham quan DLF
Tham quan DLF
Nữ Taurus Dog

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 4 EmptySun Mar 01, 2009 11:05 pm
@Albu : ko có í đó đâu nhể :-?
*nghe nó nói điu quá chừng :))*

ss coi rồi nà ;;)

Sunny béo

Sunny béo
bộ tộc Mê Zai No.1
bộ tộc Mê Zai No.1
Nữ Taurus Pig

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 4 EmptyMon Mar 02, 2009 6:13 pm
@all; hình như em đây bị pơ òi, lết ra, ko ai thương cả Yoyo5
Goodbye Baby em về Because I'm stupid Yoyo18

Albu Yan

Albu Yan
bộ tộc Mê Zai No.2
bộ tộc Mê Zai No.2
Nữ Virgo Pig

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 4 EmptyWed Mar 04, 2009 6:35 pm
bây h` nói chug k ai bơ ai hết nha mọi ng`, mm con cũg đừg bùn, đừg goodbye nữa, ở lại chơi vs con

yeah, album YLYA của Fah mình hạg nhì toàn châu á, ôi seo đời ta nó vui qá Yoyo8

xiao_ling

xiao_ling
Tham quan DLF
Tham quan DLF
Nữ Taurus Dog

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 4 EmptyFri Mar 06, 2009 1:20 pm
bé Rùa có vẻ bấn chữ Goodbye baby ghê nhỉ ;))
ss thích đoạn đầu bài đấy í :">
giọng TOP rap trong bài đấy, phê, cả đoạn của Ri nữa
thằng bé trông lúc đấy mẹt ngu ngu, còn buộc tóc đằng sau :))=))

e hèm, nhà vắng quá nhỉ

yu

yu
Tham quan DLF
Tham quan DLF
»Age : | Registration date : 03/01/2009| Tổng số bài gửi : 19| Đến từ : | Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 4 EmptySun Mar 08, 2009 12:20 pm
@all: hello cả nhà
lâu wá mới bay zô
chẹp chẹp....tội lỗi wá Yoyo11

Sponsored content

» | | | | | |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 4 Empty
Mái ấm của Bu Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 4 trong tổng số 5 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next