๑۩۞۩๑DongLun's Family๑۩۞۩๑
♥️Khách viếng thăm hãy Đăng Ký để tham gia DLF.
♥️Nếu Khách viếng thăm đã là Thành Viên, hãy Đăng Nhập để có thể gửi bài viết.
♥️Khách viếng thăm hãy Đăng Ký để tham gia DLF.
♥️Nếu Khách viếng thăm đã là Thành Viên, hãy Đăng Nhập để có thể gửi bài viết.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

DLF đã close, mong các bạn thông cảm ^^

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
●±‡±● BÀI GỞI SAU CÙNG ●±‡±●
Bài gửiNgười gửiThời gian
FIFA game baseball goal layout Thu Apr 03, 2014 3:31 pm
C clamp is the common Clamps tools Thu Apr 03, 2014 3:22 pm
Clamps are used in many applications Thu Apr 03, 2014 3:19 pm
Some tips for playing the overall game Thu Apr 03, 2014 3:07 pm
How to improve golf game skill- www.wholesalegolf18.com Thu Apr 03, 2014 3:00 pm
Get golf club insurance- www.bestpricegolfproshop.com Thu Apr 03, 2014 2:50 pm
The fabrics of the jerseys- www.cheapjames.com Thu Apr 03, 2014 2:41 pm
Rules box News ( có tính bắt buộc) Fri Feb 07, 2014 3:26 pm
Electrical restore tools utilized by an electrical contractor Fri Feb 07, 2014 3:14 pm
Associated With Plus Louis Vuitton Stylish Bags Wed Dec 11, 2013 4:29 pm

[Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giả

Rea Yan

Rea Yan
ღ♥ღ...Tôi là một con virus bé bự...ღ♥ღ
Nữ Sagittarius Rooster
»Age : 30| Registration date : 08/02/2009| Tổng số bài gửi : 76| Đến từ : ngo^i nha` hanh. phuc' cua? DongLun| Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ - Page 2 EmptyWed Feb 18, 2009 4:33 pm
Em đã mang anh là đen tối,thì sao ko tham gia đc nhểy?

Vấn đề là cái tay của ông Chun mới đang để trên tay Bu.Bu nổi da gà nè !

Chun : hôm nay mình đi đánh quả lẻ đi,khách dạn nào,tuỳ em chọn ?? (đừng chọi dép,thực ra ông Chun đang đùa đáy)

Dong : này này, cho nói lại câu nữa đi,rủ thế mà cũng rủ.
Xiao Lun,tối này...bọn mình về nhà sớm nhé,rồi....*cười đểu*

Lun : anh ah,nói nhỏ thui,ko người ta nghe thấy bây giờ.
P/s : em cũng đang định rủ anh như thế * lăn đùng ngã ngửa*

Cal : Chun, anh vừa nói cái j, có thích tối nay em cho anh chít ko?

Chun : đâu có nói j đâu,chỉ thử vợ chồng nhà này thôi !
Nhìn thằng Dong nó như thế,sợ nó ko đủ sức.

Dong : hơhơ,muốn biết đủ sức hay ko,hay là tối nay,ta tổ chức thi thố cái nhỉ?
Đồng ý ko để em còn đặt phòng,2 giường luôn cho nó máu.

Lun : ý kiến hay,đúng là chồng cảu em có khác.

Dong : "cười nhăn nhở"
Chuyện,chỉ sợ hai vợ chồng nhà kia ko dám thôi.

Chun : chuyện nhỏ đi...
Cái j chứ chuyện ấy thì....

Cal : này này,đừng có mà khinh thưuờng chồng tôi nhá.

Dong : nói vậy thì ok kon đe đi.
Ta đi nào.

Chun : chơi lun.

Xong,nó hơi....
Đi đầu thì hôm nào thích,em tả cạn cảnh cho nhá.

Em té đay..chấm điểm đi bà già...=))

Kí tên : Rea đen tối
Chủ nhiệm lớp.

Albu Yan

Albu Yan
bộ tộc Mê Zai No.2
bộ tộc Mê Zai No.2
Nữ Virgo Pig
»Age : 28| Registration date : 07/02/2009| Tổng số bài gửi : 143| Đến từ : nhà DL, phòg DL, cạnh nhà CC, kế nhà HE| Job/hobbies : kon kưg của 2 pp DL, vợ anh Joong :))| Humor : điên loạn:))|

Bài gửiTiêu đề: Re: [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ - Page 2 EmptySun Feb 22, 2009 5:14 pm
@ ss Tyna: chấm điểm đi ss iu Yoyo12

@ ss Rea: bùn qá ss, k có chiện j` làm hík á, cho bài tập típ đi em làm cho đỡ bùn:))

♥️Albu@dlfvn.forumvi.com♥️

Rea Yan

Rea Yan
Nữ Sagittarius Rooster
»Age : 30| Registration date : 08/02/2009| Tổng số bài gửi : 76| Đến từ : ngo^i nha` hanh. phuc' cua? DongLun| Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ - Page 2 EmptyThu Feb 26, 2009 5:41 pm
Lâu lắm mình ko ghé lớp.
Bà già kia đem con bỏ chợ vừa thôi.
Cho bào rồi téc.
Sr các em,thôi kệ bả,ta cứ kiếm bài khác làm cái cho vui của vui nhà.
Mà sao thấy một số đứa đăng kí mờ ko làm bài.đi truy sắt mới đc.
Lớp trưởng Lu ko,sao ko lo đôn đóc mấy đứa làm abì huh?
Ta cách chức h....

Bài tập mới,lấy luôn chữ kí của nho Albu.
Thử nói xem,tại sao Bu lại nhảy vào ng DD và tại sao Dong lại ôm Bu nhá.???

Kí tên :Rea đen tối.
Chủ nhiệm lớp.

Albu Yan

Albu Yan
bộ tộc Mê Zai No.2
bộ tộc Mê Zai No.2
Nữ Virgo Pig
»Age : 28| Registration date : 07/02/2009| Tổng số bài gửi : 143| Đến từ : nhà DL, phòg DL, cạnh nhà CC, kế nhà HE| Job/hobbies : kon kưg của 2 pp DL, vợ anh Joong :))| Humor : điên loạn:))|

Bài gửiTiêu đề: Re: [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ - Page 2 EmptyThu Feb 26, 2009 6:10 pm
lớp trưởg chăm chỉ đêy ạ, làm bài nè
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
Bu đag bị mêý ng` kia chọc đến nỗi mặt k còn j` gọi là đỏ hơn nữa.....
Bu- nhảy vào ng` DD: anh iu, mếy ng` đó ăn híp em kìa, kì qớ à.... Yoyo20
DD-ôm Bu: đâu ai đâu chỉ anh koi, anh xử đẹp lun à
Bu - chỉ chỉ: đó, mêý ng` đó đó
DD: ê mêý ng` kia, làm j` vợ tui đó, tui dziết h` nha, thêý vợ tui hiền ăn híp hả
mêý ng` kia: ai ăn híp đâu, thếy dễ thươg chọc chút hoi, ai dzám đụg vợ ôg [ biết chiện đó nha]
DD: ớh hớ, biết đìu qá
DD-qay qa nói vs Bu: haha, k ai dzám chọc em nữa đâu, cho anh kiss cái koi vợ
Bu: anh này kì ghê, chỗ đôg ng`, tối về nhà đi
DD: em nói đó nha.....hahahaha
2 ng` đứg ôm nhau kười nham cười nhở.................................
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
tình hình là học thì phải dzỏi chớ nhờ, nên bêy h` em nó đen lắm kơ, học SA mà, tối nay 2 pp đi nấu cơm, em nó có cái dzườg của Xiao bubu, ngắm cận cảnh, chỉ tội mỗi Miu, phải nằm salon, ss Ty chiếm cái dzườg của Xiao DD kìa:)) vui qá, tối nay sẽ đi rình Yoyo10

♥️Albu@dlfvn.forumvi.com♥️

Rea Yan

Rea Yan
Nữ Sagittarius Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ - Page 2 EmptyThu Feb 26, 2009 6:14 pm
Con nhỏ này.mình thấy tiến bộ nhiều rối đó.
Cho 10-
Lanà sau đc 10 thật là có thưởng nhá.
Bây h chỉ cần đi đôn đốc nộp bài nữa là ok.

Kí ten : Rea
Chủ nhiệm lớp

Tyna

Tyna
V.I.P
V.I.P
»Age : | Registration date : 03/01/2009| Tổng số bài gửi : 42| Đến từ : | Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ - Page 2 EmptyThu Feb 26, 2009 6:41 pm
ta bay vào chấm điểm nha :))

đầu tiên là Albu : 8 điểm nhá

Mi thì 8.5 trừ 0,5 cái tội ko viết dấu làm ta phải dich ~~> mệt ~~> còn 8 thôi

Dung : em á ... cho 9 điểm thì cao quá :)) 8,5 thì thấp qá :)) ~~> cho 8.75 :))

chưa có đứa nào giống vs ý nghĩ của ta , có Mi là gần giống nhất ... hun 1 cái nhá

Celly_DL

Celly_DL
Moderators
Moderators
Nữ Sagittarius Dog
»Age : 29| Registration date : 31/01/2009| Tổng số bài gửi : 78| Đến từ : | Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ - Page 2 EmptyThu Feb 26, 2009 9:42 pm
Tadaaaaa!!!!! Yoyo8
Sau 1 thỒ gian lên núi ở ẩn( gần 3 ngày),hum nay Cel xÔng thẳng vÀo lớp,để nỘp bài tập,h0k lại. bị phạt
~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~
[Chun]: Bu ak`!!! tÚi ny anh bÙn wớ..... mỲnh đy đâu chơi nhá!!! Yoyo8
[Bu]: Ông này!! kỲ ghê àk!!! ý đồ gì thế Yoyo15
DD 0y!!! Chunkk bÁt nạt em nàz
** qUay wa Cal** E hÈm!!! Cal kja!!! se0 ngươi để ch00ng` ngƯi .............ta vậy huh? mAng về dạy dỖ mau!!! yoyo91
[DD]: Chun kja!!! ngƯi thấy V ta hiền là bẮt nạt huh? toÀn dê xỒm h0k ak`???
Có mún h0k hả??? tA xử đỆp ngƯi lun na!!!! yoyo92
[Cal]:Áh àh!!!! Anh mún chít hak??? lĂng nhĂng wớ!! Đêm ny về thì bjk tay tUi!!!!......... yoyo117
********** Uỵn....chẬp.....cheng..bỐp********** ò...ee...............ò.ò............e...........eeeeeeee

yoyo132 Yoyo79
[Bu]:DD ak`!! ngỪi ta sợ mún chít lun áh!!
[DD]: xÒi 0y!! sợ gì chứ,mai mỐt đứa nÀo ghẸo em ,em cứ gọi anh,anh ch0 nó h0k bjk đường về quÊ ăn tẾt lun ák!!!!
[Bu]: Anh đUÚng là anh hÙng của đời em!!! I Love y0u.............
[DD]: Me too!!!! h0h0h0.......... Yoyo8 yoyo94 yoyo94 yoyo94 yoyo94 yoyo94

trỲnh đỘ đEn tối cÒn n0n lắm!!! hix.hĩ.......Th0^ng cam? Yoyo15 Yoyo15

mimi_mewmew

mimi_mewmew
Moderators
Moderators
»Age : | Registration date : 15/01/2009| Tổng số bài gửi : 117| Đến từ : nha` pp mm| Job/hobbies : | Humor : pe' kưng kua. DL|

Bài gửiTiêu đề: Re: [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ - Page 2 EmptyFri Feb 27, 2009 2:07 pm
oaaaaa........................... Yoyo18 tội nghiệp Mi wo' ah, 8 điểm hoy seo,................
cái tội to lớn wo', mải muh hok sửa được............Ty ui, ss xương Mi muh há, trừ 0.25 hoy, ............o.5 điểm, nh` wo' :Yoyo1

mimi_mewmew

mimi_mewmew
Moderators
Moderators
»Age : | Registration date : 15/01/2009| Tổng số bài gửi : 117| Đến từ : nha` pp mm| Job/hobbies : | Humor : pe' kưng kua. DL|

Bài gửiTiêu đề: Re: [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ - Page 2 EmptyFri Feb 27, 2009 4:02 pm
lùm bài tập mới hoy, chà.........đen tối..........đen tối nào............
--------------------------
[Bu]: DD ah, em.............có chiện mún...........mún anh bik
[DD]: seo thía honey, ai chọc em ah..........chắc là lão Chun chớ j`, để anh....
[Bu]: hok phải...........chưa chi hấp ta hấp tấp ùi......ki' lảo íh có Cal lo, dzám quậy như hum trước xem, có nước lên trên ih' dzới ông bà
[DD]: thía thì seo nào...........nói anh nghe xem........
[Bu]: thì là hũm giờ ih', tụi mình lấy nhau gần 2 tuần ùi, muh bận túi bụi, tuần trăng mật hem có, đêm đầu tiên cũng chưa..........nên em..............
[DD]: ah, anh hiểu ùi..........em muốn.............
[Bu]: hey ya, DD kì wo' àh.........seo lại nói lớn ra chứ..........nhưng chỉ có chồng iu là hiểu em nhux, xương anh wo' ah`
[DD]: hehe, xương anh thì lùm seo nah .................. yoyo90 ( ki' mặt gian thí gúm)

Bu nhảy ngay đến cạnh DD - ....các pác đã thí pic lúc bi chừ

[DD - sướng mê ta ui]: Bu ah, anh quyết định ùi, tối nay dẹp hit việc đi, hơi có lỗi với fan, nhưng hoy kệ, đền bù sau. Em chọn khách sạn đi.........tối nay, anh dành hit choa em DongDong8
[Bu]: em iu anh wa' xá cỡ................chutttt................................Quyết định tối nay nha ^.<
[DD]: hay ngay bi chừ lun đi em............anh chịu hok được ùi Yoyo9
[Bu] ih', kiềm chế, bình tĩnh ih, ở đây đông ng` wo', kì ghia.................., tối nay hen'.....( nháy mắt chit ng` )...........
[DD]: Yoyo75
[Bu]: ah''', anh seo thía, wey wey..........
[DD]: đi theo anh, ko chịu được nữa ùi...................
[Bu]: ơ........

thia' lờ pp kéo mm đi đâu Mi cũng chưa xác định được, có nên đăng tin đi tìm hok ta?
---------------------------------------------------------------------------------------------------------

trình độ chỉ tới ih', hy vọng được điểm tốt, bài 1 tệ wo' Yoyo5

Sunny béo

Sunny béo
bộ tộc Mê Zai No.1
bộ tộc Mê Zai No.1
Nữ Taurus Pig
»Age : 29| Registration date : 03/01/2009| Tổng số bài gửi : 92| Đến từ : [nƠi trÁi tYm DL ngỰ trỴ]| Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ - Page 2 EmptySat Feb 28, 2009 6:30 pm
cho em sr nha cô giáo Rea, dạo này con ko có làm bài tập...lám biếng lắm cô ơi, với lại cô đừng cắt chức con, con có cái chức này để ra oai thoi, cô cắt cái rụp là con chết!!!
con xin làm bài mới, ko làm bài cũ, làm biếng wá
con giơ tay giải thích câu hỏi của cô
tại vì nhìn mặt anh Chun hơi hơi...ko bít nói sao, sợ fan Chun chém con mà nói chung là hơi có ẩn ý gì đó, mà cứ cứ lại chỗ Ahbu con cười một cách...ko bít nói sao làm cho Bu sợ, tái xanh mặt, Bu là trẻ con nhỏ tủi nhứt ko có ai nương tựa, phải nhờ đến "anh yêu" DaDong, anh DaDong cũng hỉu đc tình trạng của anh Bu nên nhân cơ hội lấy lòng Bu, ôm vào lòng, nếu mà Bu có khóc thì vỗ về cho nín khóc, dẫn Bu về nhà, rồi...hai ngừi làm gì đó ko bít, con phát biểu đến đây thôi cô Rea ơi

Rea Yan

Rea Yan
Nữ Sagittarius Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ - Page 2 EmptySun Mar 01, 2009 4:39 pm
Chấm điểm đay.
Bà bác già : thực ra là bà cũng hơi đen rồi (nhưng tất nhiên ko = em =))
Cho bác 9- nhá,chấm nhẹ tay đáy,bá lại có dấu hiệu viết TV kiểu chát chit rồi,cẩn thận ko bị nhắc nhở nhá.

Mi : đã nhắc nhìu lần rùi,dùng TV thuẩn việt đi vào nếu ko bị del bài là bùn lắm.
Lỗi thứu 2 là pót 2 bài liên tiếp,cần edit gộp 2 bài làm 1.
Về mội dung bài viết đã ổn hơn lần trước.
Khuyến khích cho bà 8+ vì thực ra phạm hơi nhìu lỗi.
Cố gắng lên nào.

Rùa iu : ko trách em đâu nhưng lần sau phải chú ý nhé,ss thích bài của em,ngắn gọn xúc tích,nhưng lần sau nên chú trong vào khau trình bày.
Lần đàu tiên,tặng em 1 điểm 9 nhé!

Kí tên : Rea đen tối
Chủ nhiệm lớp.

mimi_mewmew

mimi_mewmew
Moderators
Moderators

Bài gửiTiêu đề: Re: [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ - Page 2 EmptyMon Mar 02, 2009 3:08 pm
hay ya, Rea ui, edit dzùm Mi luôn ih, Mi hok bik cách gộp, gà muh.Thông cảm hen
Mi đã cố lắm muh vẫn bị mắc kí lỗi muôn thuở đóa seo chừi yoyo91 mí pác cứ thư thư choa Mi đi, sẽ cố gắng khắc phục trong thời gian súm nhux
đó giờ wen gõ kiểu nì rùi, giờ sữa lại dzẫn còn sai sót, cố gắng hok bị warn lần nèo nữa ( bị warn kỉ lục trong đây ùi còn gì ) Yoyo16

Sunny béo

Sunny béo
bộ tộc Mê Zai No.1
bộ tộc Mê Zai No.1
Nữ Taurus Pig
»Age : 29| Registration date : 03/01/2009| Tổng số bài gửi : 92| Đến từ : [nƠi trÁi tYm DL ngỰ trỴ]| Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ - Page 2 EmptySat Mar 14, 2009 10:16 am
C6o giáo Rea ới, cô đâu pm cho em, dạo này cô CN đi mất tiu sao ko cho bài tập về nhà gì thế này, lớp hiện giờ ko có lớp truởng, con album vol 3 mà onl là chết với ta, cô ới, cho bài tập đi cô, hết tháng 2 rồi sắp đến tháng 3 gần thi HK rồi cô ới

Albu Yan

Albu Yan
bộ tộc Mê Zai No.2
bộ tộc Mê Zai No.2
Nữ Virgo Pig

Bài gửiTiêu đề: Re: [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ - Page 2 EmptySat Mar 14, 2009 12:02 pm
cô Rea sắp phải lên núi ẩn cư để thi lớp 9 r` mm ới

mm sẽ k gặp đc con đâu, con cũg sắp đi ẩn cư òi nờh Yoyo8

con b' mm sắp dziết con òi, nên con k ngu ở lại

Albu@dlfvn.forumvi.com

phomai62

phomai62
Siu Nhưn Hà Mã
Siu Nhưn Hà Mã
Nữ Libra Pig
»Age : 28| Registration date : 02/01/2009| Tổng số bài gửi : 46| Đến từ : nhà của YunJae zà phòng của DongLun ^^| Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ - Page 2 EmptySat Mar 14, 2009 4:21 pm
@Chồng : Hum nay đi đú đỡn vô lớp của ch` iu,.... Sao xôm xao thế nhể...Vui ghê á...

Ch` àk, vợ cũng muốn ja nhập lớp nữa, vì 2 đứa mình là 2 v ch` nên v khỏi đăng kí há ch` ^^ Bất wá làm vợ của cô thui há...Ai đồng ý jơ tay cái.

Celly_DL

Celly_DL
Moderators
Moderators
Nữ Sagittarius Dog
»Age : 29| Registration date : 31/01/2009| Tổng số bài gửi : 78| Đến từ : | Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ - Page 2 EmptySat Mar 14, 2009 8:03 pm
@ REA: ák ák...!!! yoyo91 Em chuẩn bị lÊn núi ở ẩn để thy lỚp 9 àk??? giỐng pÁc gÒy yoyo101 !!!huhu.huh....... yoyo99

Mý hum ny học mệt chết đi đc..16/6 nÀi thy gÒy!! l0 lẮm!!! yoyo112 yoyo112
Nghiêm cấm gỌi pÁc là pÁc già nhá!!!! pÁc trẻ lẮm!!!! Chưa già mà!! yoyo115 yoyo116 yoyo118
yoyo126 yoyo129

Rea Yan

Rea Yan
Nữ Sagittarius Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ - Page 2 EmptySun Mar 15, 2009 1:40 pm
Cjồng đồng ý cả hai tay hai chân,vợ thấy chưa,lớp chồng nó hơi bị xôm đấy.
Các "học trò" ai nấy đều đen túi hết cả rồi.
có khi ch` sắp phải nhường lại ngôi vị này cho đứa nào ý chứ.
Đòi bài tập hả,đc rồi để ta nghĩ cái xem.

Ví dụ như một ngày Dl nhà ta công bố chính thức,và đi vào động phòng.
Thử nghĩ xem,pp DD sẽ nói những loìư thủ thỉ ngọt ngào ntn voiư mm Bu.
Phải đảm bảo cuộc nào chuyện của 2 người phải ngọt ngào nhá.
Càng ngọt càng tốt.
Ai làm cô cảm động nhất,có thưởng,lần này treo thưởng thật nè.
ok???

Kí tên : Rea đen tối.
Chủ nhiệm lớp.

mimi_mewmew

mimi_mewmew
Moderators
Moderators

Bài gửiTiêu đề: Re: [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ - Page 2 EmptyThu Apr 16, 2009 12:33 pm
Mis túi thui àh, cóa thưởng kí rì thía, treo muh hok nói rõ pà kon bị hố thì seo ( kinh ngịm xương máu ih nàh)

luv_lolhei

luv_lolhei
Tham quan DLF
Tham quan DLF
Nữ Libra Rat
»Age : 27| Registration date : 21/04/2009| Tổng số bài gửi : 7| Đến từ : TP.HCM| Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ - Page 2 EmptyTue Apr 21, 2009 11:00 pm
Tên thường gọi :Clover
Lí do muôn' tham gia :ko bik nữa
Tự đánh giá độ đen tối của bản thân :10/10
Độ đen tối cảu rea như thế nào : mình là mem mới!!Chưa quen ai cả

Annie Yan

Annie Yan
ღ♥ღ...DL's baby...ღ♥ღ
ღ♥ღ...DL's baby...ღ♥ღ
Nữ Pisces Buffalo
»Age : 27| Registration date : 27/12/2008| Tổng số bài gửi : 154| Đến từ : CGWonderland| Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ - Page 2 EmptyWed Apr 22, 2009 11:37 am
# luv_lolhei : cô Rea đy vắg 1 thời jan , em thay mặt cô chào mừg ss đến vs lớp học đen túi nèi nhaz Yoyo29

Trích dẫn :
Độ đen tối cảu rea như thế nào : mình là mem mới!!Chưa quen ai cả

=> mức độ đen túi kủa cô Rea là vô hạn ùi đó ss =)) [ ih đâu cũng thả virus tùm lum =)) ]
https://dlfvn.forumvi.com

luv_lolhei

luv_lolhei
Tham quan DLF
Tham quan DLF
Nữ Libra Rat
»Age : 27| Registration date : 21/04/2009| Tổng số bài gửi : 7| Đến từ : TP.HCM| Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ - Page 2 EmptyWed Apr 22, 2009 5:59 pm
Hi hi!!Chào bạn!!Cho mầm quen nha!!Mình là Clover,13t,sinh năm 1996!!Chắc bạn sinh năm 1997 àh!!Rất vui khi được làm quen với bạn!!

Albu Yan

Albu Yan
bộ tộc Mê Zai No.2
bộ tộc Mê Zai No.2
Nữ Virgo Pig

Bài gửiTiêu đề: Re: [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ - Page 2 EmptyWed Apr 22, 2009 8:02 pm
ồh mem mới, mần qen
mìg là lớp trưởg của lớp này óh
hân hạnh làm qen vs bạn
íh chík, phải gọi Clover là em chứ, ss sinh năm 95 ha, nick ss đây: nhoksieuquay2007

@ Miu: nhanh tay nhanh chưn gúm chưa=))

mimi_mewmew

mimi_mewmew
Moderators
Moderators

Bài gửiTiêu đề: Re: [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ - Page 2 EmptyFri Apr 24, 2009 12:39 pm
@ lúp chửn: lúp chửn ah, pai` tập Mis túi thui jao íh, có xog chưa dzợ muh ngồi đếy 8, nghe fog fah đau nàh lúp chửn hay nụp pài đầu tiên muh, koy chừn pã đin lên dzẹp lúp bi chừ ( toèn hs lùm biếg, cóa mỗi jáo sư lao độg
@ lolhei: pợn mứi, hé lu..................pợn cứ ở đây dzài ngày lờ bik độ đen túi của Rea íh muh
@ Miu: Miu họ mèo fải hok, hèn chi, nhanh gúm

Albu Yan

Albu Yan
bộ tộc Mê Zai No.2
bộ tộc Mê Zai No.2
Nữ Virgo Pig

Bài gửiTiêu đề: Re: [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ - Page 2 EmptySat Apr 25, 2009 5:21 pm
ồh vâg=)) pài tớ đâu ta:)) ủa nhớ nộp r` màh ta:)) chík pà lúp chửn màh k làm gươg, thui h` làm bù=)) hên qá ss Rea chưa bík, bík chắc pã kill=))

ờh màh thui, hiện h` đag bị điên, bấn loạn, k làm bài đc, khi khác nộp sau=))
thui tớ lượn=))

Annie Yan

Annie Yan
ღ♥ღ...DL's baby...ღ♥ღ
ღ♥ღ...DL's baby...ღ♥ღ
Nữ Pisces Buffalo
»Age : 27| Registration date : 27/12/2008| Tổng số bài gửi : 154| Đến từ : CGWonderland| Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ - Page 2 EmptyMon Apr 27, 2009 7:28 pm
# Lớp trưởg : ss cho bài tập thay cô ih [ càg đen càg tút ] :)) chứ để lớp học đóg bụi thía nì , cô Rea vìa chém ss em mìh chik =))
P/S : Miu ngây thơ :">
https://dlfvn.forumvi.com

Sponsored content

» | | | | | |

Bài gửiTiêu đề: Re: [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ [Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ - Page 2 Empty
[Hội đen tối] Lớp học của Rea ! ^^ Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 2 trong tổng số 3 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next