๑۩۞۩๑DongLun's Family๑۩۞۩๑
♥️Khách viếng thăm hãy Đăng Ký để tham gia DLF.
♥️Nếu Khách viếng thăm đã là Thành Viên, hãy Đăng Nhập để có thể gửi bài viết.
♥️Khách viếng thăm hãy Đăng Ký để tham gia DLF.
♥️Nếu Khách viếng thăm đã là Thành Viên, hãy Đăng Nhập để có thể gửi bài viết.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

DLF đã close, mong các bạn thông cảm ^^

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
●±‡±● BÀI GỞI SAU CÙNG ●±‡±●
Bài gửiNgười gửiThời gian
FIFA game baseball goal layout Thu Apr 03, 2014 3:31 pm
C clamp is the common Clamps tools Thu Apr 03, 2014 3:22 pm
Clamps are used in many applications Thu Apr 03, 2014 3:19 pm
Some tips for playing the overall game Thu Apr 03, 2014 3:07 pm
How to improve golf game skill- www.wholesalegolf18.com Thu Apr 03, 2014 3:00 pm
Get golf club insurance- www.bestpricegolfproshop.com Thu Apr 03, 2014 2:50 pm
The fabrics of the jerseys- www.cheapjames.com Thu Apr 03, 2014 2:41 pm
Rules box News ( có tính bắt buộc) Fri Feb 07, 2014 3:26 pm
Electrical restore tools utilized by an electrical contractor Fri Feb 07, 2014 3:14 pm
Associated With Plus Louis Vuitton Stylish Bags Wed Dec 11, 2013 4:29 pm

Mái ấm của Bu Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Tác giả

Tyna

Tyna
V.I.P
V.I.P
»Age : | Registration date : 03/01/2009| Tổng số bài gửi : 42| Đến từ : | Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 2 EmptySun Jan 04, 2009 8:42 pm
@ miu : catmilk gọi ta là pà nội á >"< trừi ưi ... ta sắp loạn GP =))
ý ẹ
mà mềnh dzà dzữ dzạ

Cloudie Wang

Cloudie Wang
Administrators
Administrators
Nữ Cancer Rooster
»Age : 30| Registration date : 27/12/2008| Tổng số bài gửi : 61| Đến từ : nha` DL| Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 2 EmptySun Jan 04, 2009 8:44 pm
@Miu: chỉ tại pp e làm động tác kute chík người quá chi
ss cũng mất máu dza nhưng vẫn phải shem thui

@ss Tyna: e nhớ ss mà ss hem bík e Yoyo13

Annie Yan

Annie Yan
ღ♥ღ...DL's baby...ღ♥ღ
ღ♥ღ...DL's baby...ღ♥ღ
Nữ Pisces Buffalo
»Age : 27| Registration date : 27/12/2008| Tổng số bài gửi : 154| Đến từ : CGWonderland| Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 2 EmptySun Jan 04, 2009 8:50 pm
# ss Tyna : hờ hờ......zạ chắc em fải kiu ss = pà kố ùi Yoyo14 háhá , kon chào pà iêu Yoyo9

# ss Ty : hiz , ava kủa ss , từ mắt , miệg , tei of pp.....cái jì cũg mún chik ng` hít onion1 ss àk , em nóa chik ràu....... onion1
https://dlfvn.forumvi.com

•¶«€ï¤²ñ†§ï†•

•¶«€ï¤²ñ†§ï†•
Administrators
Administrators
Nữ Gemini Rooster
»Age : 30| Registration date : 27/12/2008| Tổng số bài gửi : 55| Đến từ : lang thang...| Job/hobbies : Nothin' specials| Humor : Thuần SA , chuẩn uke :]|

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 2 EmptySun Jan 04, 2009 9:00 pm
Hú , cả nhà ưi , đã có topic đề cử fỏng vấn , đề nghị pà kon cô bác dzô vote cho pựn Annie Yan ( tức em Miu ) Yoyo13

♥️♥️♥️ Dì : há há sát thủ iu wấu , lâu ròy mứi hành nghề , k lanh lẹ như trc' , bay chậm wó , h mứi lết dzô nhà anh iu dc >.<~

♥️♥️♥️ Miu : em iu , thì em cứ gọi ss tên cũ , đâu nói j đâu , ss đã nói ai chưa wen kơ mừh , đá em h , ss buzz em cho em wág lun àh Yoyo25

~ Chào cả nhà , cho em nó lùm wen ^^
http://frhvn.com/

love_Ahbu

love_Ahbu
Trial Moderators
Trial Moderators
Nữ Leo Dog
»Age : 29| Registration date : 03/01/2009| Tổng số bài gửi : 28| Đến từ : | Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 2 EmptySun Jan 04, 2009 9:42 pm
@Cloudie Wang:mình chỉ mới 14 tuổi thui con nhỏ lém nghĩ chắc bạn lớn hơn mình nên kêu trước ấy mừ ,bạn cứ gọi mình là yki
@Tyna:cho mình mầm wen nha
@RitsukaKei:hellu cho e mầm wen nha

Tyna

Tyna
V.I.P
V.I.P
»Age : | Registration date : 03/01/2009| Tổng số bài gửi : 42| Đến từ : | Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 2 EmptySun Jan 04, 2009 9:46 pm
@ Cloudie Wang : em là ai ??? sao ta biết đc , nick lạ hoắc cần câu >"< >"< ta biết ai ta đập đầu xuống gối tự vẫn ngay

@ miu : kụ >"< not pà nha ... pà nà koan ngang hàng với mèo ấy ^^

@ LoveAhbu : hi mần quen ^^ : kiu ta mần Tyna đc òi , kiu bạn là gì nhể ;;)

love_Ahbu

love_Ahbu
Trial Moderators
Trial Moderators
Nữ Leo Dog
»Age : 29| Registration date : 03/01/2009| Tổng số bài gửi : 28| Đến từ : | Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 2 EmptySun Jan 04, 2009 10:29 pm
@tyna:chào bạn Yoyo3 bạn cứ gọi mình là yuki đi ha
năm nay mình mới 14 tuổi thui bạn bao nhiêu tuổi rủi để bít còn xưng hô cho đúng chứ Yoyo1

Tyna

Tyna
V.I.P
V.I.P

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 2 EmptyMon Jan 05, 2009 6:23 am
@ Yuki : ta già hun em 6 tủi >"<
đã nói oqr trên là ta dzà nhứt cái 4rum nầy mà >"<
kiu ta là ss là ok ^^

Dino_Du

Dino_Du
Trial Moderators
Trial Moderators
»Age : | Registration date : 27/12/2008| Tổng số bài gửi : 37| Đến từ : | Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 2 EmptyMon Jan 05, 2009 4:45 pm
tăng page chóng mặt lun a'h chài, lợi hại thiệt Yoyo43
@ss Tyna iu wy': em nà KL nà ss iu.
@yuki: mần wen, gọi ss nha' Yoyo35
@v: v pơ ch, giận v............... Yoyo44
@Miu: hù hoài, ss trốn àh nha, chẹp chẹp Yoyo33
@Ty: ty iu, hùi tối thất hẹn, tối nai chúng ta làm lại hén? Yoyo55

Annie Yan

Annie Yan
ღ♥ღ...DL's baby...ღ♥ღ
ღ♥ღ...DL's baby...ღ♥ღ
Nữ Pisces Buffalo
»Age : 27| Registration date : 27/12/2008| Tổng số bài gửi : 154| Đến từ : CGWonderland| Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 2 EmptyMon Jan 05, 2009 5:48 pm
# ss Yuki : pơ em.......jựn ss lun........ Yoyo18

# kụ Tyna : hơ.....ban đầu kon cũg địh kiu zạ....màh sợ như zạ jà wó nin....... Yoyo35

# ss Si : hức.....hựn ss ràu......buzz kỉu nì có ngày em nóa lin kơn đau tym màh chik......... Yoyo75

# ss KL : hohoh.....hù ss tẹp nữa......ai pỉu em iêu ss wá lùm chi...... Yoyo54

P/S : sao dạo nèi k thý ch em vèo chưi nhểy....... Yoyo76

Cloudie Wang

Cloudie Wang
Administrators
Administrators
Nữ Cancer Rooster
»Age : 30| Registration date : 27/12/2008| Tổng số bài gửi : 61| Đến từ : nha` DL| Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 2 EmptyMon Jan 05, 2009 7:12 pm
@ss Tyna: e nó là Ty nà ss.........ss hem bík e nó đành pó cẳng kakakak Yoyo72

@Miu: pp e đẹp từ trên xuống dưới từ trong ra ngoài mà kakaka
đẹp toàn diện kakakaka anh càng đẹp e càng đuối mặc dù thế vẫn cứ xem như thường kakaka

@Si: kakkaka đúng là hem spam lục nghề ràu bay nhảy hem nhanh như xưa
lết từ từ mới vào đc áh

@love_Ahbu: hjhjh Yki nhỏ hơn Ty 1 tuổi òi.. Yoyo8 ..hjhjhjhjhjh bắt tay mần wen cái nữa nà
Yki có nick chat hem......cho T ih jhjhjhjhj ham hố íh mà

@ssKl: kakaka tối mai cũng đc ss mà e hiện đang tu chắc hem ngắm đc quá
cũng tiếc ghê akakkaak Yoyo54

love_Ahbu

love_Ahbu
Trial Moderators
Trial Moderators
Nữ Leo Dog

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 2 EmptyTue Jan 06, 2009 1:22 pm
@all:hellu mọi người một ngày zui zẻ Yoyo10
@Tyna:ss có nick chat hem cho e đi để con 88 nữa
@Dino_Du:chào ss,âất zui mầm wen zới ss
@Annie Yan:ờ hellu ,đừng giận yuki tội yuki lém Yoyo5 mừ ai thế nhỉ Yoyo8
@Cloudie Wang:hellu ss,nick e là baby21802006 ,ss cứ kêu e là yuki đừng lôi chi nguyên cái tên ra dài lém

•¶«€ï¤²ñ†§ï†•

•¶«€ï¤²ñ†§ï†•
Administrators
Administrators
Nữ Gemini Rooster
»Age : 30| Registration date : 27/12/2008| Tổng số bài gửi : 55| Đến từ : lang thang...| Job/hobbies : Nothin' specials| Humor : Thuần SA , chuẩn uke :]|

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 2 EmptyTue Jan 06, 2009 3:16 pm
♥️ Miu : hựn em ràu , chưi 1 trái thoy Yoyo5 , ai kiu ss chat màh em im chi , mốt lùm zạ ss buzz em cho máy đứng lun há há !

♥️♥️ dì : ớh , đúng ếh thật , dạo nì kon lụt ròy haha , dzí lại già cả bay hem nổi , chậc , àh dì iu , sép Tết , nhớ lì xì Yoyo7

♥️♥️ ch : chừi >< , nói zạ tội em ch ứi , em có pơ âu , tại em hem thí ch Yoyo78

~ love_Ahbu : thiệt tìh hok bík ai đey thiệt hủh ? Yoyo66

~ ss Tyna : chẹp , ss bík em là ai hok zạ ss T_T
http://frhvn.com/

Tyna

Tyna
V.I.P
V.I.P

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 2 EmptyTue Jan 06, 2009 4:52 pm
@ Kl : ta biết rồi =))

@ miu : ta lên kụ lâu òi con ạ >"<

@ ty : ta biết òi =))

@ RitsukaKei : ta biết em là ai ta cắm đầu xuống gối tự vẫn cho coi

love_Ahbu

love_Ahbu
Trial Moderators
Trial Moderators
Nữ Leo Dog

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 2 EmptyTue Jan 06, 2009 5:21 pm
@RitsukaKei:e mừ bít ss là ai e chít liền tại chỗ lun đó Yoyo69 ,ss hẻm nói sao e bít đc
@tyna:ss ui sao e hỏi ss hẻm trả lời e Yoyo5

Tyna

Tyna
V.I.P
V.I.P

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 2 EmptyTue Jan 06, 2009 11:44 pm
@ yuki :ya
ta sót mất em >"< sâu so dy ^^
nick ta nà : puka_dangyeu1989

Pê ết : em add thì nhớ PM nói em là fan fah nha
ko là ta hẻm co add đâu

yu

yu
Tham quan DLF
Tham quan DLF
»Age : | Registration date : 03/01/2009| Tổng số bài gửi : 19| Đến từ : | Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 2 EmptyWed Jan 07, 2009 9:21 am
haha,sao Yu mở hàng đắt thế nì? Yoyo11
@ Miu: chào Miu,nghe danh đã lâu bi h mới bik
mần wen,Yu sn 95

Annie Yan

Annie Yan
ღ♥ღ...DL's baby...ღ♥ღ
ღ♥ღ...DL's baby...ღ♥ღ
Nữ Pisces Buffalo

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 2 EmptyThu Jan 08, 2009 6:33 pm
# ss Ty : ràu , dạo nì em pứn pp Dong wá cỡ Yoyo10 ih đâu cũg thý pp [ trog đầu ] hết Yoyo4 ss ưi , em nóa chik , chik h nàz Yoyo18

# ss Yuki : húhú.....em là Miu ham hố nờ ss.... Yoyo18

# ss Si : tại máy em đag đơ mò... Yoyo18 sao em bị tụt xuốg còn 1 trái thía....... Yoyo44

# kụ Tyna : hýhý , tại kon shươg kụ nin..........Yoyo35

#ss Yu : " nghe dah đã lâu...." hơ....máu ham hố kủa em bay xa zạ sao ss Yoyo54 em là mems nhỏ nhứk 4rum íh ss ạk Yoyo50 lùm wen nhaz ss iêu Yoyo9

love_Ahbu

love_Ahbu
Trial Moderators
Trial Moderators
Nữ Leo Dog

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 2 EmptyFri Jan 09, 2009 10:17 am
@all:chào cả nhà ,sao mừ vắng thế này mọi người đâu hết rùi
@yu:hellu bạn ,cho mình mầm wen nha Yoyo3
@miu:srr miu nha yuki hem bít chứ đâu có cố ý đâ Yoyo5 u

Dino_Du

Dino_Du
Trial Moderators
Trial Moderators
»Age : | Registration date : 27/12/2008| Tổng số bài gửi : 37| Đến từ : | Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 2 EmptyFri Jan 09, 2009 10:47 am
@Miu nà: hù hoài, ss giật mình, cạp chít o'h nha! Yoyo30
@tyna: ss iu, ss cười nham nhở wo'a, chẹp chẹp. Yoyo11
@v: Yoyo18 v hem thi' ch, tai seo v lại hem thi' ch? Yoyo61
@Ty: chào Ty iu, khỏe hoh kug? ;)) Yoyo12
@yuki: helu, mần wen. Yoyo29

Sweden

Sweden
V.I.P
V.I.P
Nữ Aries Dog
»Age : 30| Registration date : 05/01/2009| Tổng số bài gửi : 10| Đến từ : | Job/hobbies : stUdent| Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 2 EmptyFri Jan 09, 2009 11:04 am
Chào mọi người .............. Yoyo3
Mình muốn làm wen với mọi người Yoyo82 . Mình tên Thảo ( cứ gọi mình là Sweden đi ) Yoyo52 .Mình học lớp 9 àh Yoyo46 .... Mình mới tham gia vào 4rum nên có gì mọi người chỉ bảo thêm nház .... Yoyo8

love_Ahbu

love_Ahbu
Trial Moderators
Trial Moderators
Nữ Leo Dog

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 2 EmptyFri Jan 09, 2009 11:09 am
@all:sweden:hellu bạn mình mầm wen nha bạn cứ gọi mình là yuki
@Dino_Du:hellu rất zui đc wen zới bạn cứ gọi mình là yuki đi

Tyna

Tyna
V.I.P
V.I.P

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 2 EmptyFri Jan 09, 2009 2:47 pm
@ Miu : kụ biết mà
kụ cũng shương koan nhìu nhìu nhìu Yoyo35

@ Kl : nói ta cừi nham nhở hả ... Yoyo37
em mún chết hả Yoyo28

@ sweden : chào em ... mần quen em ... ta là bà già nhất 4rum này ^^ kiu ta là Tyna đc rồi

@ Yuki : bơ ss nhá em ... ss bắt lỗi đc rồi nhá
chủn bị lên thớt đi =))

Sunny béo

Sunny béo
bộ tộc Mê Zai No.1
bộ tộc Mê Zai No.1
Nữ Taurus Pig
»Age : 29| Registration date : 03/01/2009| Tổng số bài gửi : 92| Đến từ : [nƠi trÁi tYm DL ngỰ trỴ]| Job/hobbies : | Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 2 EmptySat Jan 10, 2009 4:49 pm
chu choa, lâu ngày không vô nhà ta lật page dễ sợ luôn, hâm mộ, không sao có rùa là còn lật còn nhiều nữa
@all: chào mọi người, khỏe không nhỡ, lâu ngày không không gặp nhớ quá đi à Yoyo9 Yoyo9 kiss vài cái cho đỡ nhớ, yêu cả nhà của rùa quá đi

Sweden

Sweden
V.I.P
V.I.P
Nữ Aries Dog
»Age : 30| Registration date : 05/01/2009| Tổng số bài gửi : 10| Đến từ : | Job/hobbies : stUdent| Humor : |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 2 EmptySat Jan 10, 2009 7:50 pm
@all : 2222222222222 mọi người . Mong mọi điều tốt đẹp sẽ đến với all nha !
@love_abu : 2222 bạn ... HÂn hạnh làm wen biết zới bạn!!!!
@Tyna: Hân hạnh được làm wen zới chị !!!
Yoyo3 Yoyo3 Yoyo3 Yoyo3 Yoyo3 Yoyo3 Yoyo3

Sponsored content

» | | | | | |

Bài gửiTiêu đề: Re: Mái ấm của Bu Mái ấm của Bu - Page 2 Empty
Mái ấm của Bu Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 2 trong tổng số 5 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next